	<id>https://www.watsadupedia.com/index.php?action=history&amp;feed=atom&amp;title=CS2000SH_%E0%B8%96%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%87%E0%B8%9A%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%AA%E0%B9%81%E0%B8%95%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%AA_%E0%B8%84%E0%B8%AD%E0%B8%95%E0%B9%82%E0%B8%95%E0%B9%89_%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%B5%E0%B9%89%E0%B8%A2_2000</id>
	<title>CS2000SH ถังเก็บน้ำสแตนเลส คอตโต้ ทรงเตี้ย 2000 - ประวัติรุ่นแก้ไข</title>
	<link rel="self" type="application/atom+xml" href="https://www.watsadupedia.com/index.php?action=history&amp;feed=atom&amp;title=CS2000SH_%E0%B8%96%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%87%E0%B8%9A%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%AA%E0%B9%81%E0%B8%95%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%AA_%E0%B8%84%E0%B8%AD%E0%B8%95%E0%B9%82%E0%B8%95%E0%B9%89_%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%B5%E0%B9%89%E0%B8%A2_2000"/>
	<link rel="alternate" type="text/html" href="https://www.watsadupedia.com/index.php?title=CS2000SH_%E0%B8%96%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%87%E0%B8%9A%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%AA%E0%B9%81%E0%B8%95%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%AA_%E0%B8%84%E0%B8%AD%E0%B8%95%E0%B9%82%E0%B8%95%E0%B9%89_%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%B5%E0%B9%89%E0%B8%A2_2000&amp;action=history"/>
	<updated>2026-05-14T06:52:29Z</updated>
	<subtitle>ประวัติรุ่นแก้ไขของหน้านี้ในวิกิ</subtitle>
	<generator>MediaWiki 1.31.0</generator>
	<entry>
		<id>https://www.watsadupedia.com/index.php?title=CS2000SH_%E0%B8%96%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%87%E0%B8%9A%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%AA%E0%B9%81%E0%B8%95%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%AA_%E0%B8%84%E0%B8%AD%E0%B8%95%E0%B9%82%E0%B8%95%E0%B9%89_%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%B5%E0%B9%89%E0%B8%A2_2000&amp;diff=8738&amp;oldid=prev</id>
		<title>Aumaim เมื่อ 04:36, 9 เมษายน 2562</title>
		<link rel="alternate" type="text/html" href="https://www.watsadupedia.com/index.php?title=CS2000SH_%E0%B8%96%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%87%E0%B8%9A%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%AA%E0%B9%81%E0%B8%95%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%AA_%E0%B8%84%E0%B8%AD%E0%B8%95%E0%B9%82%E0%B8%95%E0%B9%89_%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%B5%E0%B9%89%E0%B8%A2_2000&amp;diff=8738&amp;oldid=prev"/>
		<updated>2019-04-09T04:36:50Z</updated>
		<summary type="html">&lt;p&gt;&lt;/p&gt;
&lt;table class=&quot;diff diff-contentalign-left&quot; data-mw=&quot;interface&quot;&gt;
				&lt;col class=&quot;diff-marker&quot; /&gt;
				&lt;col class=&quot;diff-content&quot; /&gt;
				&lt;tr class=&quot;diff-title&quot; lang=&quot;th&quot;&gt;
&lt;td colspan=&quot;2&quot; class=&quot;diff-lineno&quot;&gt;แถว 1:&lt;/td&gt;&lt;/tr&gt;
&lt;/table&gt;</summary>
		<author><name>Aumaim</name></author>
	</entry>
		<id>https://www.watsadupedia.com/index.php?title=CS2000SH_%E0%B8%96%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%87%E0%B8%9A%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%AA%E0%B9%81%E0%B8%95%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%AA_%E0%B8%84%E0%B8%AD%E0%B8%95%E0%B9%82%E0%B8%95%E0%B9%89_%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%B5%E0%B9%89%E0%B8%A2_2000&amp;diff=8736&amp;oldid=prev</id>
		<link rel="alternate" type="text/html" href="https://www.watsadupedia.com/index.php?title=CS2000SH_%E0%B8%96%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%87%E0%B8%9A%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%AA%E0%B9%81%E0%B8%95%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%AA_%E0%B8%84%E0%B8%AD%E0%B8%95%E0%B9%82%E0%B8%95%E0%B9%89_%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%B5%E0%B9%89%E0%B8%A2_2000&amp;diff=8736&amp;oldid=prev"/>